PROVINCE · DISTRICT REPORT
รายงานข้อมูลรายอำเภอ
บุคลากรทุกประเภทการจ้างจำแนกตามจังหวัดและอำเภอ จากข้อมูลเดือนล่าสุด
เดือนข้อมูลกันยายน 2569
จังหวัดที่เลือก
นำเข้าล่าสุด 2026-09-02 13:01:11สุรินทร์
มีคนครอง 617ว่าง 39 · 5.95%
มีคนครอง 160ว่าง 12 · 6.98%
มีคนครอง 222ว่าง 9 · 3.90%
มีคนครอง 2,657ว่าง 114 · 4.11%
MAP
แผนที่อัตราว่างรายอำเภอ · สุรินทร์
ชี้เมาส์บนพื้นที่เพื่อดูข้อมูล หรือแตะบนมือถือ แล้วเลือกดูรายงานเฉพาะอำเภอ
สถานะอัตราว่างไม่เกิน 4%เกิน 4%ไม่มีข้อมูล
กำลังโหลดขอบเขตอำเภอ…
TARGET
เป้าหมายอัตราว่างไม่เกิน 4%
สุรินทร์
4.31%อัตราว่าง
สูงกว่าเป้าหมาย0.31%
- ตำแหน่งทั้งหมด
- 9,236
- ตำแหน่งว่าง
- 398
- ว่างบริหารจัดการได้
- 345
- สงวน/ติดเงื่อนไข
- 53
TYPE
↓ Excelภาพรวมตามประเภทการจ้าง
สุรินทร์
| ประเภทการจ้าง | ตำแหน่ง | มีคนครอง | ว่าง | บริหารได้ | สงวน | อัตราว่าง |
|---|---|---|---|---|---|---|
| ข้าราชการ | 4,793 | 4,549 | 244 | 199 | 45 | 5.09% |
| พนักงานกระทรวงสาธารณสุข | 3,077 | 3,034 | 43 | 43 | 0 | 1.40% |
| ลูกจ้างชั่วคราว | 1,095 | 996 | 99 | 99 | 0 | 9.04% |
| พนักงานราชการ | 225 | 213 | 12 | 4 | 8 | 5.33% |
| ลูกจ้างประจำ | 46 | 46 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| รวม | 9,236 | 8,838 | 398 | 345 | 53 | 4.31% |
POSITION LINE
↓ Excelภาพรวมตามตำแหน่งสายงาน
107 สายงานในพื้นที่ที่เลือก
| ตำแหน่งสายงาน | ตำแหน่ง | มีคนครอง | ว่าง | บริหารได้ | สงวน | อัตราว่าง |
|---|---|---|---|---|---|---|
| พยาบาลวิชาชีพ | 2,771 | 2,657 | 114 | 114 | 0 | 4.11% |
| พนักงานช่วยเหลือคนไข้ | 909 | 903 | 6 | 6 | 0 | 0.66% |
| นายแพทย์ | 656 | 617 | 39 | 9 | 30 | 5.95% |
| นักวิชาการสาธารณสุข | 592 | 524 | 68 | 64 | 4 | 11.49% |
| พนักงานบริการ | 351 | 339 | 12 | 12 | 0 | 3.42% |
| พนักงานประจำตึก | 264 | 258 | 6 | 6 | 0 | 2.27% |
| เภสัชกร | 231 | 222 | 9 | 6 | 3 | 3.90% |
| พนักงานช่วยการพยาบาล | 199 | 196 | 3 | 3 | 0 | 1.51% |
| ทันตแพทย์ | 172 | 160 | 12 | 0 | 12 | 6.98% |
| เจ้าพนักงานสาธารณสุข | 167 | 156 | 11 | 11 | 0 | 6.59% |
| นักเทคนิคการแพทย์ | 136 | 130 | 6 | 6 | 0 | 4.41% |
| เจ้าพนักงานธุรการ | 125 | 123 | 2 | 2 | 0 | 1.60% |
| ผู้ช่วยพยาบาล | 123 | 123 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานเภสัชกรรม | 123 | 119 | 4 | 4 | 0 | 3.25% |
| แพทย์แผนไทย | 119 | 104 | 15 | 14 | 1 | 12.61% |
| พนักงานเปล | 113 | 112 | 1 | 1 | 0 | 0.88% |
| เจ้าพนักงานทันตสาธารณสุข | 108 | 105 | 3 | 3 | 0 | 2.78% |
| พนักงานบริการเอกสารทั่วไป | 104 | 103 | 1 | 1 | 0 | 0.96% |
| นักสาธารณสุข | 102 | 99 | 3 | 3 | 0 | 2.94% |
| พนักงานประจำห้องยา | 102 | 101 | 1 | 1 | 0 | 0.98% |
| พนักงานขับรถยนต์ | 95 | 95 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักวิชาการเงินและบัญชี | 94 | 91 | 3 | 3 | 0 | 3.19% |
| พนักงานประกอบอาหาร | 88 | 86 | 2 | 2 | 0 | 2.27% |
| ผู้ช่วยทันตแพทย์ | 82 | 82 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่อนามัย | 82 | 80 | 2 | 2 | 0 | 2.44% |
| นักกายภาพบำบัด | 71 | 69 | 2 | 1 | 1 | 2.82% |
| เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี | 68 | 67 | 1 | 1 | 0 | 1.47% |
| นักวิชาการพัสดุ | 66 | 64 | 2 | 2 | 0 | 3.03% |
| พนักงานซักฟอก | 58 | 57 | 1 | 1 | 0 | 1.72% |
| นักจัดการงานทั่วไป | 52 | 48 | 4 | 3 | 1 | 7.69% |
| นักวิชาการคอมพิวเตอร์ | 49 | 44 | 5 | 5 | 0 | 10.20% |
| พนักงานเกษตรพื้นฐาน | 49 | 48 | 1 | 1 | 0 | 2.04% |
| พนักงานธุรการ | 48 | 48 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักรังสีการแพทย์ | 46 | 45 | 1 | 1 | 0 | 2.17% |
| นายช่างเทคนิค | 46 | 45 | 1 | 0 | 1 | 2.17% |
| เจ้าพนักงานพัสดุ | 40 | 38 | 2 | 2 | 0 | 5.00% |
| เจ้าพนักงานเวชสถิติ | 40 | 40 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานพิมพ์ | 37 | 37 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักทรัพยากรบุคคล | 35 | 34 | 1 | 1 | 0 | 2.86% |
| พยาบาลวิชาชีพ/นักวิชาการสาธารณสุข | 35 | 0 | 35 | 35 | 0 | 100.00% |
| นักโภชนาการ | 34 | 32 | 2 | 2 | 0 | 5.88% |
| ผู้ช่วยเจ้าหน้าที่สาธารณสุข | 34 | 34 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานการแพทย์และรังสีเทคนิค | 34 | 34 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานเก็บเอกสาร | 34 | 34 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานบริการ(ความสะอาด) | 33 | 33 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานประจำห้องทดลอง | 31 | 31 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักวิเคราะห์นโยบายและแผน | 22 | 22 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานบริการ(รปภ.) | 19 | 19 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานบัตรรายงานโรค | 19 | 19 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้ช่วยนักกายภาพบำบัด | 18 | 18 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักจิตวิทยา | 17 | 17 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานวิทยาศาสตร์การแพทย์ | 16 | 14 | 2 | 2 | 0 | 12.50% |
| เจ้าพนักงานโสตทัศนศึกษา | 16 | 16 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักวิทยาศาสตร์การแพทย์ | 15 | 14 | 1 | 1 | 0 | 6.67% |
| นายช่างไฟฟ้า | 15 | 15 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้ช่วยช่างทั่วไป | 13 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานเภสัชกรรม | 13 | 13 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานเก็บเงิน | 12 | 12 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักประชาสัมพันธ์ | 11 | 10 | 1 | 1 | 0 | 9.09% |
| นักวิชาการศึกษา | 11 | 11 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักเทคโนโลยีสารสนเทศ | 11 | 10 | 1 | 1 | 0 | 9.09% |
| นิติกร | 11 | 8 | 3 | 3 | 0 | 27.27% |
| เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานรับโทรศัพท์ | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานบริการ(สวน) | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักสังคมสงเคราะห์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้ช่วยพนักงานสุขศึกษา | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% |
| พนักงานวิทยาศาสตร์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักจิตวิทยาคลินิก | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักวิชาการสถิติ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% |
| พนักงานรักษาความปลอดภัย | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักวิชาการโสตทัศนศึกษา | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานเผยแพร่ประชาสัมพันธ์ | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% |
| ช่างไฟฟ้าและอิเล็กทรอนิกส์ | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% |
| นายช่างโยธา | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้อำนวยการเฉพาะด้าน(แพทย์) | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พยาบาลเทคนิค | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานรังสีการแพทย์ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ช่างเครื่องช่วยคนพิการ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักเทคโนโลยีหัวใจและทรวงอก | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานทั่วไป | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานพัสดุ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานสถิติ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานเวชกรรมฟื้นฟู | 3 | 2 | 1 | 1 | 0 | 33.33% |
| ช่างกายอุปกรณ์ | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ช่างทันตกรรม | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักกิจกรรมบำบัด | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักปฏิบัติการฉุกเฉินการแพทย์ | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ผู้ช่วยแพทย์แผนไทย | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานจุลทัศนกร | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานประเมินผล | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานห้องผ่าตัด | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานโสตทัศนศึกษา | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| วิศวกรโยธา | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าพนักงานห้องสมุด | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| โภชนากร | 2 | 0 | 2 | 2 | 0 | 100.00% |
| ช่างตัดเย็บผ้า | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 100.00% |
| ช่างฝีมือทั่วไป | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| ช่างภาพการแพทย์ | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักกายอุปกรณ์ | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| นักรังสีการแพทย์/นักวิชาการสาธารณสุข | 1 | 0 | 1 | 1 | 0 | 100.00% |
| บรรณารักษ์ | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานกายภาพบำบัด | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานปฏิบัติการทดลองพาหะนำโรค | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| พนักงานสื่อสาร | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| วิศวกรไฟฟ้า | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| เจ้าหน้าที่บันทึกข้อมูล | 1 | 1 | 0 | 0 | 0 | 0.00% |
| รวม | 9,236 | 8,838 | 398 | 345 | 53 | 4.31% |
DISTRICT
1 เดือนแนวโน้มร้อยละตำแหน่งว่างรายเดือน
สุรินทร์ · ทุกอำเภอ จากข้อมูลที่นำเข้าแต่ละเดือน
DETAIL
17 รายการรายละเอียดทุกอำเภอ
| อำเภอ | หน่วยงาน | ตำแหน่ง | มีคนครอง | ว่าง | บริหารได้ | สงวน | อัตราว่าง | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| เมืองสุรินทร์ | 27 | 3,347 | 3,224 | 123 | 111 | 12 | 3.67% | ตามเป้าหมาย |
| ปราสาท | 24 | 949 | 903 | 46 | 43 | 3 | 4.85% | เกินเป้าหมาย |
| ท่าตูม | 18 | 482 | 448 | 34 | 28 | 6 | 7.05% | เกินเป้าหมาย |
| ศีขรภูมิ | 22 | 716 | 685 | 31 | 29 | 2 | 4.33% | เกินเป้าหมาย |
| สังขะ | 19 | 625 | 603 | 22 | 22 | 0 | 3.52% | ตามเป้าหมาย |
| ลำดวน | 6 | 308 | 288 | 20 | 17 | 3 | 6.49% | เกินเป้าหมาย |
| ชุมพลบุรี | 14 | 302 | 283 | 19 | 14 | 5 | 6.29% | เกินเป้าหมาย |
| สนม | 11 | 228 | 213 | 15 | 10 | 5 | 6.58% | เกินเป้าหมาย |
| รัตนบุรี | 16 | 517 | 505 | 12 | 10 | 2 | 2.32% | ตามเป้าหมาย |
| กาบเชิง | 11 | 300 | 288 | 12 | 10 | 2 | 4.00% | ตามเป้าหมาย |
| พนมดงรัก | 9 | 216 | 204 | 12 | 12 | 0 | 5.56% | เกินเป้าหมาย |
| เขวาสินรินทร์ | 6 | 169 | 157 | 12 | 7 | 5 | 7.10% | เกินเป้าหมาย |
| บัวเชด | 10 | 212 | 202 | 10 | 9 | 1 | 4.72% | เกินเป้าหมาย |
| สำโรงทาบ | 12 | 259 | 250 | 9 | 7 | 2 | 3.47% | ตามเป้าหมาย |
| จอมพระ | 12 | 250 | 242 | 8 | 5 | 3 | 3.20% | ตามเป้าหมาย |
| ศรีณรงค์ | 7 | 184 | 177 | 7 | 6 | 1 | 3.80% | ตามเป้าหมาย |
| โนนนารายณ์ | 8 | 172 | 166 | 6 | 5 | 1 | 3.49% | ตามเป้าหมาย |
| รวม | 232 | 9,236 | 8,838 | 398 | 345 | 53 | 4.31% |
ORGANIZATION
248 หน่วยงานข้อมูลหน่วยงาน
หน่วยงานภายในจังหวัดสุรินทร์ จากข้อมูลเดือนล่าสุด
| หน่วยงาน | อำเภอ | ตำแหน่ง | มีคนครอง | ว่าง | บริหารได้ | สงวน | อัตราว่าง | สถานะ |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รพศ. สุรินทร์ | เมืองสุรินทร์ | 2,947 | 2,850 | 97 | 88 | 9 | 3.29% | ตามเป้าหมาย |
| รพท. ปราสาท | ปราสาท | 810 | 776 | 34 | 31 | 3 | 4.20% | เกินเป้าหมาย |
| รพท. ศีขรภูมิ | ศีขรภูมิ | 586 | 564 | 22 | 20 | 2 | 3.75% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. ท่าตูม | ท่าตูม | 355 | 336 | 19 | 13 | 6 | 5.35% | เกินเป้าหมาย |
| รพช. สังขะ | สังขะ | 484 | 469 | 15 | 15 | 0 | 3.10% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. ลำดวน | ลำดวน | 263 | 248 | 15 | 12 | 3 | 5.70% | เกินเป้าหมาย |
| รพช. ชุมพลบุรี | ชุมพลบุรี | 222 | 207 | 15 | 10 | 5 | 6.76% | เกินเป้าหมาย |
| สสจ. สุรินทร์ | เมืองสุรินทร์ | 186 | 171 | 15 | 12 | 3 | 8.06% | เกินเป้าหมาย |
| รพช. เขวาสินรินทร์ | เขวาสินรินทร์ | 129 | 120 | 9 | 4 | 5 | 6.98% | เกินเป้าหมาย |
| รพช. รัตนบุรี | รัตนบุรี | 408 | 400 | 8 | 6 | 2 | 1.96% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. สนม | สนม | 169 | 161 | 8 | 3 | 5 | 4.73% | เกินเป้าหมาย |
| รพช. จอมพระ | จอมพระ | 186 | 179 | 7 | 5 | 2 | 3.76% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. บัวเชด | บัวเชด | 154 | 148 | 6 | 5 | 1 | 3.90% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. กาบเชิง | กาบเชิง | 229 | 224 | 5 | 4 | 1 | 2.18% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. พนมดงรัก เฉลิมพระเกียรติ 80 พรรษา | พนมดงรัก | 160 | 155 | 5 | 5 | 0 | 3.13% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. สำโรงทาบ | สำโรงทาบ | 194 | 190 | 4 | 3 | 1 | 2.06% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. โนนนารายณ์ | โนนนารายณ์ | 123 | 119 | 4 | 3 | 1 | 3.25% | ตามเป้าหมาย |
| รพช. ศรีณรงค์ | ศรีณรงค์ | 133 | 130 | 3 | 2 | 1 | 2.26% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบัวโคก | ท่าตูม | 10 | 7 | 3 | 3 | 0 | 30.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านอำปึล ตำบลบักได | พนมดงรัก | 8 | 5 | 3 | 3 | 0 | 37.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโคกสะอาด | ปราสาท | 6 | 3 | 3 | 3 | 0 | 50.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านนาท่ม ตำบลแตล | ศีขรภูมิ | 6 | 3 | 3 | 3 | 0 | 50.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสองห้อง | สนม | 6 | 3 | 3 | 3 | 0 | 50.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาเมียง | พนมดงรัก | 10 | 8 | 2 | 2 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสำโรงโคกเพชร ตำบลท่าสว่าง | เมืองสุรินทร์ | 10 | 8 | 2 | 2 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสาโรธ(ผางมะเดิม) | ท่าตูม | 9 | 7 | 2 | 2 | 0 | 22.22% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านอาลอ ตำบลนาดี | เมืองสุรินทร์ | 9 | 7 | 2 | 2 | 0 | 22.22% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลทุ่งกุลา | ท่าตูม | 8 | 6 | 2 | 2 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลทุ่งมน | ปราสาท | 8 | 6 | 2 | 2 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลปราสาททนง | ปราสาท | 8 | 6 | 2 | 2 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลศรีสุข | ศรีณรงค์ | 8 | 6 | 2 | 2 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลอาโพน | บัวเชด | 8 | 6 | 2 | 2 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบุฤาษี | เมืองสุรินทร์ | 7 | 5 | 2 | 2 | 0 | 28.57% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแนงมุด | กาบเชิง | 7 | 5 | 2 | 1 | 1 | 28.57% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. ลำดวน | ลำดวน | 7 | 5 | 2 | 2 | 0 | 28.57% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโคกสนวน ตำบลกุดหวาย | ศีขรภูมิ | 5 | 3 | 2 | 2 | 0 | 40.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโนนเปือย | สนม | 4 | 2 | 2 | 2 | 0 | 50.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโนนสวรรค์ ตำบลโคกตะเคียน | กาบเชิง | 12 | 11 | 1 | 1 | 0 | 8.33% | เกินเป้าหมาย |
| สอ. เฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา นวมินทราชินี จ.สุรินทร์ | พนมดงรัก | 12 | 11 | 1 | 1 | 0 | 8.33% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลคำผง | โนนนารายณ์ | 11 | 10 | 1 | 1 | 0 | 9.09% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเทนมีย์ | เมืองสุรินทร์ | 11 | 10 | 1 | 1 | 0 | 9.09% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลขอนแตก | สังขะ | 10 | 9 | 1 | 1 | 0 | 10.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสลักได | เมืองสุรินทร์ | 10 | 9 | 1 | 1 | 0 | 10.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสวาย | เมืองสุรินทร์ | 10 | 9 | 1 | 1 | 0 | 10.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแจนแวน | ศรีณรงค์ | 10 | 9 | 1 | 1 | 0 | 10.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลดม | สังขะ | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลยาง | ศีขรภูมิ | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลศรีณรงค์ | ชุมพลบุรี | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเขวาสินรินทร์ | เขวาสินรินทร์ | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโชคเหนือ | ลำดวน | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านตากลาง ตำบลกระโพ | ท่าตูม | 9 | 8 | 1 | 1 | 0 | 11.11% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลทับใหญ่ | รัตนบุรี | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบ้านแร่ | เขวาสินรินทร์ | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองบัว | ท่าตูม | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองเทพ | โนนนารายณ์ | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเฉนียง | เมืองสุรินทร์ | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านดอนแรด ตำบลดอนแรด | รัตนบุรี | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. สำโรง | เมืองสุรินทร์ | 8 | 7 | 1 | 1 | 0 | 12.50% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลคูตัน | กาบเชิง | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลศรีสุข | สำโรงทาบ | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลอู่โลก | ลำดวน | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเทพรักษา | สังขะ | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านตระมุง ตำบลกระโพ | ท่าตูม | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านตะเคียน ตำบลอู่โลก | ลำดวน | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านตาแตรว ตำบลตาตุม | สังขะ | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสะเอิง ตำบลโพนครก | ท่าตูม | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านเกาะตรวจ ตำบลตรวจ | ศรีณรงค์ | 7 | 6 | 1 | 1 | 0 | 14.29% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. กาบเชิง | กาบเชิง | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกระโพ | ท่าตูม | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบะ | ท่าตูม | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลประดู่ | สำโรงทาบ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลยะวึก | ชุมพลบุรี | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลยางสว่าง | รัตนบุรี | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองบัว | ศีขรภูมิ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองเรือ | ชุมพลบุรี | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแก | รัตนบุรี | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ทับทิมสยาม 04 | สังขะ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. ท่าตูม | ท่าตูม | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านชำเบง ตำบลเทพรักษา | สังขะ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านทัพไทย ตำบลทมอ | ปราสาท | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านว่าน ตำบลบุแกรง | จอมพระ | 6 | 5 | 1 | 0 | 1 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสวนหม่อน ตำบลชุมพลบุรี | ชุมพลบุรี | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองม่วง ตำบลเมืองแก | ท่าตูม | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองโจงโลง ตำบลตาวัง | บัวเชด | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโคกชัย ตำบลตาคง | สังขะ | 6 | 5 | 1 | 1 | 0 | 16.67% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตะเคียน | กาบเชิง | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลนารุ่ง | ศีขรภูมิ | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหัวงัว | สนม | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านคาละแมะ ตำบลคาละแมะ | ศีขรภูมิ | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านนานวน ตำบลนานวน | สนม | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านรุน ตำบลอาโพน | บัวเชด | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโคกสะอาด | สำโรงทาบ | 5 | 4 | 1 | 1 | 0 | 20.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลด่าน | กาบเชิง | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลปรือ | ปราสาท | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสมุด | ปราสาท | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านกะเลา ตำบลหมื่นศรี | สำโรงทาบ | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านปรือ ตำบลปรือ | ปราสาท | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านไทร ตำบลบ้านไทร | ปราสาท | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. เขวาสินรินทร์ | เขวาสินรินทร์ | 4 | 3 | 1 | 1 | 0 | 25.00% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. สำโรงทาบ | สำโรงทาบ | 3 | 2 | 1 | 0 | 1 | 33.33% | เกินเป้าหมาย |
| สสอ. พนมดงรัก | พนมดงรัก | 2 | 1 | 1 | 1 | 0 | 50.00% | เกินเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลพระแก้ว | สังขะ | 11 | 11 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลคอโค | เมืองสุรินทร์ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลช่างปี่ | ศีขรภูมิ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลทับทัน | สังขะ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลนอกเมือง | เมืองสุรินทร์ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสะกาด | สังขะ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเมืองที | เมืองสุรินทร์ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแกใหญ่ | เมืองสุรินทร์ | 10 | 10 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกระเทียม | สังขะ | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลท่าสว่าง | เมืองสุรินทร์ | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลนาบัว | เมืองสุรินทร์ | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองบัวทอง | รัตนบุรี | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแสลงพันธ์ | เมืองสุรินทร์ | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโคกกลาง | พนมดงรัก | 9 | 9 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกาเกาะ | เมืองสุรินทร์ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตรมไพร | ศีขรภูมิ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตรำดม | ลำดวน | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตรึม | ศีขรภูมิ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาตุม | สังขะ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตานี | ปราสาท | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาอ็อง | เมืองสุรินทร์ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบ้านจารย์ | สังขะ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลราม | เมืองสุรินทร์ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสะเดา | บัวเชด | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองบัวบาน | รัตนบุรี | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเป็นสุข | จอมพระ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเพี้ยราม | เมืองสุรินทร์ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแตล | ศีขรภูมิ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลไผ่ | รัตนบุรี | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านเกษตรถาวร ตำบลด่าน | กาบเชิง | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโสมน ตำบลบัวโคก | ท่าตูม | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. เมืองสุรินทร์ | เมืองสุรินทร์ | 8 | 8 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. ชุมพลบุรี | ชุมพลบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกุดขาคีม | รัตนบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลจารพัตร | ศีขรภูมิ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลจีกแดก | พนมดงรัก | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลณรงค์ | ศรีณรงค์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตรวจ | ศรีณรงค์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตระเปียงเตีย | ลำดวน | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตระแสง | เมืองสุรินทร์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตากูก | เขวาสินรินทร์ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลธาตุ | รัตนบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบ้านพลวง | ปราสาท | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบุแกรง | จอมพระ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองสนิท | จอมพระ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองเมธี | ท่าตูม | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองเหล็ก | ศีขรภูมิ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองใหญ่ | ปราสาท | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเมืองบัว | ชุมพลบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเมืองแก | ท่าตูม | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโคกยาง | ปราสาท | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโพนครก | ท่าตูม | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลไพล | ปราสาท | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านบึง ตำบลดอนแรด | รัตนบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสะโน ตำบลสะโน | สำโรงทาบ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองยาว ต.กระเทียม | สังขะ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. รัตนบุรี | รัตนบุรี | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. สนม | สนม | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. สังขะ | สังขะ | 7 | 7 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกระหาด | จอมพระ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกระออม | สำโรงทาบ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกันตรวจระมวล | ปราสาท | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลขวาวใหญ่ | ศีขรภูมิ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลจรัส | บัวเชด | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาคง | สังขะ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาวัง | บัวเชด | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตาเบา | ปราสาท | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลนาดี | เมืองสุรินทร์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลน้ำเขียว | รัตนบุรี | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบึง | เขวาสินรินทร์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลปราสาททอง | เขวาสินรินทร์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลพรมเทพ | ท่าตูม | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลลุ่มระวี | จอมพระ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสระขุด | ชุมพลบุรี | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสำโรงทาบ | สำโรงทาบ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองขวาว | ศีขรภูมิ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองระฆัง | สนม | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองแวง | ศรีณรงค์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเกาะแก้ว | สำโรงทาบ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเบิด | รัตนบุรี | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเสม็จ | สำโรงทาบ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโพนโก | สนม | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. บัวเชด | บัวเชด | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านคอนสวรรค์ ตำบลไผ่ | รัตนบุรี | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านซาด ตำบลระเวียง | โนนนารายณ์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านดงเค็ง ตำบลเมืองลีง | จอมพระ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านนาบัว ตำบลนาบัว | เมืองสุรินทร์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านปราสาทเบง ตำบลกาบเชิง | กาบเชิง | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านปลัด ตำบลหนองใหญ่ | ปราสาท | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านม่วงมูล ตำบลหนองบัว | ท่าตูม | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านมะเมียง ตำบลโชคนาสาม | ปราสาท | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสำโรง ตำบลแคน | สนม | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองกระทุง ตำบลเบิด | รัตนบุรี | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองใหญ่ ตำบลหนองหลวง | โนนนารายณ์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. ปราสาท | ปราสาท | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. ศรีณรงค์ | ศรีณรงค์ | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. สระทอง ตำบลแนงมุด | กาบเชิง | 6 | 6 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกระเบื้อง | ชุมพลบุรี | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลกุดหวาย | ศีขรภูมิ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลตั้งใจ | เมืองสุรินทร์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลทมอ | ปราสาท | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลนาหนองไผ่ | ชุมพลบุรี | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบ้านซบ | สังขะ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลบ้านผือ | จอมพระ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลประทัดบุ | ปราสาท | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลผักไหม | ศีขรภูมิ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลระเวียง | โนนนารายณ์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลสำเภาลูน | บัวเชด | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหมื่นศรี | สำโรงทาบ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลแคน | สนม | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโชคนาสาม | ปราสาท | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลโนน | โนนนารายณ์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านกระเบื้องเมืองใหม่ ตำบลนาหนองไผ่ | ชุมพลบุรี | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านกะดาด ตำบลโคกยาง | ปราสาท | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านกาเกาะ ตำบลตาอ๊อง | เมืองสุรินทร์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านขะเนก ตำบลหนองขวาว | ศีขรภูมิ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านนาสนวน ตำบลจรัส | บัวเชด | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านผำ ตำบลหนองเทพ | โนนนารายณ์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านยะยาน ตำบลหนองเหล็ก | ศีขรภูมิ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านรันเดง ตำบลโคกสะอาด | ปราสาท | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสกล ตำบลตะเคียน | กาบเชิง | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองอียอ | สนม | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองโดน ตำบลหนองบัว | ศีขรภูมิ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหลักวอ | เมืองสุรินทร์ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านอ้อ-ตลิ่งชัน ตำบลสระขุด | ชุมพลบุรี | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโคกสะอาด ตำบลคูตัน | กาบเชิง | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโดง ตำบลสังขะ | สังขะ | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านโพนม่วง ตำบลไพรขลา | ชุมพลบุรี | 5 | 5 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลหนองฮะ | สำโรงทาบ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเชื้อเพลิง | ปราสาท | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลเมืองลีง | จอมพระ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลไพรขลา | ชุมพลบุรี | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านคะนา | สังขะ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านดินแดง ตำบลหนองบัวบาน | รัตนบุรี | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านปรีง ตำบลบะ | ท่าตูม | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านม่วง ตำบลบ้านผือ | จอมพระ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านยางบ่ออี ตำบลเมืองบ้ว | ชุมพลบุรี | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองคันนา | พนมดงรัก | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหัวแรต ตำบลตรึม | ศีขรภูมิ | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านอ้อมแก้ว ตำบลนานวน | สนม | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านอุโลก ตำบลบักได | พนมดงรัก | 4 | 4 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. ตำบลชุมแสง | จอมพระ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านสนพัฒนา | บัวเชด | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. ศีขรภูมิ | ศีขรภูมิ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. โนนนารายณ์ | โนนนารายณ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| สสอ. จอมพระ | จอมพระ | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รพ.สต. บ้านหนองจอก ตำบลคาละแมะ | ศีขรภูมิ | 2 | 2 | 0 | 0 | 0 | 0.00% | ตามเป้าหมาย |
| รวม | 9,236 | 8,838 | 398 | 345 | 53 | 4.31% |